Phước Hưng Đường
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Phước Hưng Đường

Diễn đàn câu lạc bộ Lân Sư Rồng Phước Hưng Đường

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Tình bạn và Tình yêu...Tại sao mình lại Yêu ?Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Sat Jul 14, 2012 12:53 pm
Tình bạn và Tình yêu...Tại sao mình lại Yêu ? Bgavatar_01Tình bạn và Tình yêu...Tại sao mình lại Yêu ? Bgavatar_02_newsTình bạn và Tình yêu...Tại sao mình lại Yêu ? Bgavatar_03
Tình bạn và Tình yêu...Tại sao mình lại Yêu ? Bgavatar_04_newTình bạn và Tình yêu...Tại sao mình lại Yêu ? Bgavatar_06_newsTình bạn và Tình yêu...Tại sao mình lại Yêu ? Bgavatar_06
Tình bạn và Tình yêu...Tại sao mình lại Yêu ? Bgavatar_07Tình bạn và Tình yêu...Tại sao mình lại Yêu ? Bgavatar_08_newsTình bạn và Tình yêu...Tại sao mình lại Yêu ? Bgavatar_09
[PHĐ] - Admin
Tước hiệu
Tình bạn và Tình yêu...Tại sao mình lại Yêu ? Vide

Bài gửiTiêu đề: Tình bạn và Tình yêu...Tại sao mình lại Yêu ?
https://phuochungduong.forumvi.com

Tiêu đề: Tình bạn và Tình yêu...Tại sao mình lại Yêu ?

{
Tình bạn theo năm tháng rồi cũng trở nên giả tạo
Yêu thương thoáng chốc nay mai rồi cũng đến lúc hư hao
Vì thực tế trên cõi đời này chẳng có gì đo được lòng người
Nên thôi ta cứ cố sống 1 mình giả tạo qua từng nụ cười...

[You must be registered and logged in to see this image.]

Theo mình nghĩ:....Tình yêu là liều thuôc độc mà không một ai dám chối từ
Tình yêu là cái mà con người luôn khát khao,luôn tìm kiếm.Nhưng càng tìm càng kiếm thì càng không thấy =>Rồi một ngày nó gõ cửa tìm đến bạn.nhưng nếu bạn không níu giữ nó lại thì nó sẽ ra đi,1 khi ra đi sẽ khiến chúng ta tiếc nuối nhiều nhất...

Tình yêu không công bằng với tất cả.Có người đến thật đơn giản ,Có người phải tranh đấu.Cũng có người chẳng có được gì cả

Tình yêu là một điều gì đó ai cũng phải trải qua,ai cũng cần trên mặt đất này,Dù có yêu hay ghét,Dù ngốc hay cực kỳ khôn ngoan

Tình yêu cũng là điều kì diệu,Nó khiến ta sống vui hơn có ý nghĩa hơn,Thậm chí có thể mãi mãi là bước ngoặc cho cả một số phận

Mình tự hỏi..tai sao mình đã từng rất yêu và thậm chí không thể quên được anh ấy ...Có lẽ bởi vì......anh mang lại cho mình những cảm giác mà trước kia mình chưa hề nếm qua...
Cũng vì sự chân thành sâu sắc đó đã làm thấp sáng 1 ngọn lữa đang cháy bổng trong trái tim mình....

...Nhưng rồi thời gian đã làm thay đổi tất cả,thay đổi cả những điều nhỏ nhặt nhất...đến mức...đến mức nó khiến trái tim of 1 cô bé ngang tàng và bướng bỉnh như mình phải vụn vỡ !Có lẽ không sai,yêu nhau lắm cuối cùng là ôm trong mình 1 nỗi đau...1 nỗi đau chắc có lẽ bạn nào khi yêu cũng sẽ hiểu được cảm giác này ! Nhưng dù có thế nào ở nơi đâu đó mình vẫn thầm chúc người mình đã từng yêu sẽ luôn có được HP và 1 nụ cười thật ý nghĩa trên môi....Bởi vì niềm HP of anh ấy cũng là niềm vui of mình !
}

Chữ ký của Admin

Tình bạn và Tình yêu...Tại sao mình lại Yêu ?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Không dùng những ngôn từ thiếu lịch sự.
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.
* Tránh spam nhảm không liên quan đến chủ đề.

Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu.