Phước Hưng Đường
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Phước Hưng Đường

Diễn đàn câu lạc bộ Lân Sư Rồng Phước Hưng Đường

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Cám ơn tình yêu của anh đã từng dành cho em!Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Sat Jul 14, 2012 12:50 pm
Cám ơn tình yêu của anh đã từng dành cho em! Bgavatar_01Cám ơn tình yêu của anh đã từng dành cho em! Bgavatar_02_newsCám ơn tình yêu của anh đã từng dành cho em! Bgavatar_03
Cám ơn tình yêu của anh đã từng dành cho em! Bgavatar_04_newCám ơn tình yêu của anh đã từng dành cho em! Bgavatar_06_newsCám ơn tình yêu của anh đã từng dành cho em! Bgavatar_06
Cám ơn tình yêu của anh đã từng dành cho em! Bgavatar_07Cám ơn tình yêu của anh đã từng dành cho em! Bgavatar_08_newsCám ơn tình yêu của anh đã từng dành cho em! Bgavatar_09
[PHĐ] - Admin
Tước hiệu
Cám ơn tình yêu của anh đã từng dành cho em! Vide

Bài gửiTiêu đề: Cám ơn tình yêu của anh đã từng dành cho em!
https://phuochungduong.forumvi.com

Tiêu đề: Cám ơn tình yêu của anh đã từng dành cho em!

{
Tình yêu chỉ đơn giản thế sao anh? Em đã từng nghĩ nó thiêng liêng và cao cả. Nếu được yêu thương anh một lần, em nguyện cả đời bên anh, hi sinh hết lòng vì anh. Nhưng cơ hội lại không đến với em vì giờ phút này đây, anh đã xa thật rồi...

•Anh bỏ em đi giữa muôn trùng bão tố, giữa vô vàn khó khăn và ngổn ngang . Khi em chưa định hình được tại sao anh hờ hững, khi em chưa hiểu vì sao anh lạnh nhạt .... Em đau, trái tim như vỡ vụn, em khóc . khi biết anh không còn như trước nữa. Đó là sự thật, một sự thật phũ phàng mà em phải chấp nhận.

• Bây giờ thì em đã hiểu vì sao trong tình yêu có buồn vui, có nước mắt, có khổ đau, có chua xót. Anh đã cho em biết tất cả. Dù rằng, anh là người đầu tiên cho em biết thế nào là hạnh phúc, ngắn ngủi thôi nhưng em sẽ nhớ cả đời.

Em không trách anh đâu, chẳng trách chi một trái tim đã thay đổi. Em cũng không níu kéo anh, không cầu xin anh bên em lúc em cô đơn nhất mà em sẽ để anh ra đi. Em đã biết rồi, biết thế nào là hương vị của tình yêu. Biết cảm giác ấm áp khi tựa đầu vào vai một ai đó, biết khóc khi nhớ người và biết đau .Không sao cả, ở đời ai mà chẳng phải chia ly. Tình yêu cũng thế...

[You must be registered and logged in to see this image.]

Cám ơn anh, cám ơn tất cả những gì anh đã dành cho em quãng thời gian qua dù rằng đó là chân thành hay giả tạo. Em biết, anh đã cố gắng rất nhiều.

Không sao cả anh à. Em sẽ quên anh, sẽ quên tất cả những gì đã qua. Em chỉ giữ lại trong mình những hương vị ngọt ngào nhất để sau này nếu yêu ai đó, em có thể mạnh dạn mà thú tội rằng, em đã từng yêu và được yêu. Đã biết thế nào là tình yêu nồng nàn, biết thế nào là hạnh phúc, biết quan tâm chia sẻ. Và vì anh, em biết trân trọng giữ gìn người mình thương yêu hơn.

. Còn em, sẽ mãi là hình bóng của anh trong tim nếu như ngày nào đó một người con trai khác ngự trị trái tim em.
Từ nay em sẽ cô đơn, sẽ lẻ loi một mình trên bước đường phía trước. Chẳng còn ai nhớ tới em nữa kể cả anh. Cám ơn anh vì những gì đã qua, cám ơn anh đã cho em biết thương, biết nhớ, biết thế nào là tình yêu và hạnh phúc. Cầu chúc anh trên con đường phía trước luôn hạnh phúc và bình an!

[You must be registered and logged in to see this link.]
}

Chữ ký của Admin

Cám ơn tình yêu của anh đã từng dành cho em!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Không dùng những ngôn từ thiếu lịch sự.
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.
* Tránh spam nhảm không liên quan đến chủ đề.

Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu.